Grade 5 Kiswahili Notes - Terms 1, 2 and 3
Grade 5 Kiswahili notes for the whole year (Terms 1, 2 and 3), following the KICD curriculum design: Matamshi Bora, Kusoma kwa Ufahamu, Mapishi: Insha ya wasifu, Nomino za pekee, Nomino za kawaida, Maamkuzi na Maagano, Kusoma kwa kina: matumizi ya kamusi, Huduma ya kwanza: Insha ya masimulizi, Nomino za wingi, Vitenzi-jina, Vitendawili, Mapambo: Kusoma kwa Ufasaha, Kuandika kwa Tarakilishi, Nomino za makundi, Nomino ambata, Nomino za dhahania, Uakifishi, Maneno ya heshima: maneno ya udugu, Kusoma kwa Mapana, Saa na majira: Baruapepe, Ngeli ya I-ZI, Methali zinazohusu bidii, Kusoma kwa ufahamu: ushairi, Kukabiliana na umaskini: Insha ya maelezo, Ngeli ya U-ZI, Ushairi, Kusoma kwa kina: makala ya kujichagulia, Maadili: Insha ya wasifu, Ngeli ya U-YA, Nahau za usafi na mazingira, Elimu ya mazingira: Kusoma kwa mapana: matini ya kujichagulia, Elimu ya mazingira: Insha ya maelezo, Ngeli ya KU-KU, Visawe, Kusoma kwa ufahamu: mchezo wa kuigiza, Ndege wa porini: Insha ya masimulizi, Mnyambuliko wa vitenzi, Mazungumzo ya kimuktadha: lugha rasmi, Magonjwa: Kusoma kwa mapana: matini ya kujichagulia, Magonjwa: Insha ya maelezo, Vinyume vya vitenzi, Tashbihi, Kusoma matini ya kidijitali, Kudhibiti itikadi za kidini na za kijamii: Insha ya masimulizi, Nyakati na hali: hu- na -me-, Masimulizi, Uwekezaji: Kusoma kwa Ufasaha, Uwekezaji: Baruapepe, Ukanushaji: wakati li, na, ta, Ukubwa na udogo: nomino za m- and Ukubwa na udogo: nomino za n-. Each topic has what the learner will learn, the key words, short clear notes with worked examples, questions to try and a topic test, with the answers at the back. Comes as a print-ready PDF. The notes are written in Kiswahili.
Preview — Page 1
KSh 150.00
Buy Now Back to CBC/CBE Resources- Pay with M-Pesa on your phone
- Download as soon as payment is confirmed
- CBC-aligned for Grade 5