Grade 6 · Kiswahili · Lesson Notes

Grade 6 Kiswahili Notes - Terms 1, 2 and 3

Grade 6 Kiswahili notes for the whole year (Terms 1, 2 and 3), following the KICD curriculum design: Matamshi Bora: d/nd, ch/sh, j/nj na g/ng, Viungo vya mwili vya ndani: Kusoma kwa Ufahamu, Viungo vya mwili vya ndani: Insha ya Wasifu, Vivumishi vya Sifa, Vivumishi Viashiria, Vivumishi Vimilikishi, Maamkuzi na Maagano, Michezo: Kusoma kwa Kina, Michezo: Insha za Masimulizi, Vivumishi vya Idadi, Vivumishi Viulizi, Kivumishi Kirejeshi (amba-), Mahusiano: Matamshi Bora, Mahusiano: Kusoma kwa Ufasaha, Kuandika kwa Tarakilishi, Viwakilishi vya Nafsi, Viwakilishi Viashiria, Viwakilishi vya Idadi, Uakifishi, Heshima, Adabu na Vyeo, Misimu: Kusoma kwa Mapana, Misimu: Barua Rasmi, Ngeli ya YA-YA, Methali, Mshikamano wa kitaifa: Kusoma kwa Ufahamu, Mshikamano wa kitaifa: Insha za Maelezo, Ngeli ya U-U, Usawa wa kijinsia: Matamshi Bora, Usawa wa kijinsia: Kusoma kwa Kina, Usawa wa kijinsia: Insha ya Wasifu, Ngeli ya I-I, Nahau, Majanga na jinsi ya kuyazuia: Kusoma kwa Mapana, Majanga na jinsi ya kuyazuia: Insha za Maelezo, Ngeli ya PA-KU-MU, Visawe, Wanyama wa majini: Kusoma kwa Ufahamu, Wanyama wa majini: Insha za Masimulizi, Mnyambuliko wa Vitenzi, Mazungumzo ya Kimuktadha, Afya ya akili: Kusoma kwa Mapana, Afya ya akili: Insha za Maelezo, Vinyume vya Vivumishi, Sitiari za Tabia, Kukabiliana na ugaidi: Kusoma kwa Mapana, Kukabiliana na ugaidi: Insha za Masimulizi, Hali ya Masharti (-nge-, -ngali- na -ki-), Kujieleza kwa Ufasaha, Ushuru: Kusoma kwa Ufasaha, Ushuru: Barua Rasmi, Ukanushaji wa Maneno, Ukubwa na Udogo wa Nomino za ki- and Ukubwa na Udogo wa Nomino za ji-. Each topic has what the learner will learn, the key words, short clear notes with worked examples, questions to try and a topic test, with the answers at the back. Comes as a print-ready PDF. The notes are written in Kiswahili.

Preview — Page 1

KSh 150.00

Buy Now
Back to CBC/CBE Resources
  • Pay with M-Pesa on your phone
  • Download as soon as payment is confirmed
  • CBC-aligned for Grade 6
WhatsApp us