Grade 7 Kiswahili Notes - Terms 1, 2 and 3
Grade 7 Kiswahili notes for the whole year (Terms 1, 2 and 3), following the KICD curriculum design: Kusikiliza na kujibu mazungumzo, Kusoma kwa ufahamu: kifungu cha simulizi, Viakifishi: herufi kubwa na kikomo, Aina za nomino: za pekee na za kawaida, Kusikiliza kwa kina: sauti dh na th, Lishe bora: Kusoma kwa mapana: matini ya kujichagulia, Barua ya kirafiki ya kutoa mwaliko, Aina za nomino: za makundi na za dhahania, Tanzu za fasihi: simulizi na andishi, Kusoma kwa kina novela: sifa, Insha za kubuni, Aina za nomino: za wingi na vitenzi-jina, Nyimbo: za watoto na bembelezi, Aina za maliasili: Kusoma kwa ufasaha, Aina za maliasili: Insha za kubuni: masimulizi, Nyakati na hali: uliopo, uliopita na ujao, Mazungumzo mahususi: maamkuzi na maagano, Kusoma kwa ufahamu, Unyanyasaji wa kijinsia: Insha ya maelekezo, Nyakati na hali: hali ya kuendelea, Kusikiliza kwa kufasiri, Kusoma kwa kina novela: maudhui na dhamira, Insha za kubuni: picha, Vitenzi: vikuu na visaidizi, Kusikiliza kwa ufahamu: ufahamu wa kusikiliza, Kuhudumia jamii shuleni: Ufupisho, Kuhudumia jamii shuleni: Insha za kubuni: maelezo, Vitenzi vishirikishi, Kuzungumza ili kupasha habari, Kusoma kwa kina novela: mandhari na ploti, Viakifishi: kiulizi na koma, Ngeli na upatanisho wa kisarufi: A-WA na U-I, Kusikiliza kwa kina: sauti d na nd, Kusoma kwa ufahamu: kifungu cha kushawishi, Matumizi ya vifaa vya kidijitali katika mawasiliano: Insha za kubuni: masimulizi, Ngeli na upatanisho wa kisarufi: KI-VI na LI-YA, Nyimbo: za kazi na za dini, Kusoma kwa kina novela: wahusika, Barua rasmi ya kuomba msamaha, Vinyume vya nomino na vivumishi, Kuzungumza kwa kuambatanisha na vitendo au ishara, Majukumu ya watoto: Kusoma kwa mapana: matini ya kujichagulia, Majukumu ya watoto: Insha za kubuni: maelezo, Mnyambuliko wa vitenzi: kauli ya kutenda, kutendea na kutendwa, Kusikiliza kwa makini, Magonjwa ambukizi: Kusoma kwa ufasaha, Hotuba ya kupasha habari, Aina za sentensi: sahili na ambatano, Wahusika katika nyimbo, Kusoma kwa kina novela: mbinu za lugha, Utatuzi wa mizozo: Insha za kubuni: maelezo, Ukanushaji kwa kuzingatia nyakati, Lugha katika nyimbo, Kusoma kwa ufahamu: kifungu cha mjadala, Matumizi ya pesa: Insha ya maelekezo, Ukubwa wa nomino, Kusikiliza habari na kujibu, Maadili ya mtu binafsi: Ufupisho, Kuandika kidijitali: baruapepe and Usemi halisi na usemi wa taarifa. Each topic has what the learner will learn, the key words, short clear notes with worked examples, questions to try and a topic test, with the answers at the back. Comes as a print-ready PDF. The notes are written in Kiswahili.
Preview — Page 1
KSh 150.00
Buy Now Back to CBC/CBE Resources- Pay with M-Pesa on your phone
- Download as soon as payment is confirmed
- CBC-aligned for Grade 7