Grade 8 Kiswahili Notes - Terms 1, 2 and 3
Grade 8 Kiswahili notes for the whole year (Terms 1, 2 and 3), following the KICD curriculum design: Kusikiliza na Kujibu Mahojiano, Kusoma kwa Ufahamu: Kifungu cha Simulizi, Viakifishi: Alama ya Hisi na Ritifaa, Viwakilishi vya Nafsi, Vionyeshi na vya Idadi, Kusikiliza kwa Kina: Sauti /g/ na /gh/, Matumizi yafaayo ya dawa: Kusoma kwa Mapana: Matini ya Kujichagulia, Barua ya Kirafiki ya Kutoa Shukrani, Viwakilishi vya Sifa, vya Pekee na Viulizi, Hadithi: Mighani, Kusoma kwa Kina: Tamthilia, Dhiki zinazokumba wanyama: Insha za Kubuni: Insha ya Masimulizi, Viwakilishi Vimilikishi na Visisitizi, Hadithi: Visasili, Matumizi bora ya maliasili: Kusoma kwa Ufasaha, Matumizi bora ya maliasili: Insha za Kubuni: Insha ya Masimulizi, Nyakati na Hali: Hali ya Mazoea na Timilifu, Kusikiliza Maagizo, Kusoma kwa Ufahamu, Insha ya Maelekezo, Nyakati na Hali: Wakati Uliopita na Ujao Hali Timilifu, Kusikiliza kwa Kufasiri, Kusoma kwa Kina: Tamthilia (Maudhui na Dhamira), Insha za Kubuni: Insha ya Mdokezo, Vivumishi vya Sifa na Viashiria, Kuhudumia wenye mahitaji maalum: Usikilizaji Husishi, Kusoma: Ufupisho, Kuhudumia wenye mahitaji maalum: Insha za Kubuni: Insha ya Maelezo, Vivumishi Vimilikishi na vya Idadi, Uzungumzaji wa Papo kwa Hapo, Kusoma kwa Kina: Tamthilia (Mandhari na Ploti), Viakifishi: Alama za Mtajo na Mshazari, Ngeli ya I-ZI na I-I, Kusikiliza kwa Kina: Sauti /ch/ na /sh/, Kusoma kwa Ufahamu: Kifungu cha Kushawishi, Majukumu ya mnunuzi: Insha za Kubuni: Insha ya Masimulizi, Ngeli ya U-U na U-YA, Hadithi: Hurafa na Hekaya, Kusoma kwa Kina: Tamthilia (Wahusika), Barua Rasmi ya Kuomba Msaada, Vinyume vya Vitenzi na Vielezi, Kuzungumza kwa Kutumia Vidokezo vya Hoja, Haki za watoto: Kusoma kwa Mapana: Matini ya Kujichagulia, Haki za watoto: Insha za Kubuni: Insha ya Maelezo, Mnyambuliko wa Vitenzi: Kutendeka, Kutendewa na Kutendatenda, Kusikiliza kwa Makini, Magonjwa yasiyoambukizwa: Kusoma kwa Ufasaha, Insha za Kiuamilifu: Hotuba ya Kutoa Ufafanuzi, Aina za Sentensi: Sentensi Changamano, Hadithi: Wahusika, Kusoma kwa Kina: Tamthilia (Mbinu za Lugha), Insha za Kubuni: Insha ya Maelezo kuhusu Mahali, Ukanushaji wa Hali ya Mazoea na Timilifu, Hadithi: Matumizi ya Lugha, Kusoma kwa Ufahamu: Kifungu cha Mjadala, Insha za Maelekezo, Udogo wa Nomino, Maadili ya kijamii: Usikilizaji Husishi, Ufupisho, Baruapepe ya Kiofisi and Usemi Halisi na Usemi wa Taarifa. Each topic has what the learner will learn, the key words, short clear notes with worked examples, questions to try and a topic test, with the answers at the back. Comes as a print-ready PDF. The notes are written in Kiswahili.
Preview — Page 1
KSh 150.00
Buy Now Back to CBC/CBE Resources- Pay with M-Pesa on your phone
- Download as soon as payment is confirmed
- CBC-aligned for Grade 8