Grade 2 · Kiswahili · Lesson Notes

Grade 2 Kiswahili Notes - Terms 1, 2 and 3

Grade 2 Kiswahili notes for the whole year (Terms 1, 2 and 3), following the KICD curriculum design: Maamkuzi na Maagano, Shuleni: Kusoma kwa Ufahamu: Kifungu, Hati Nadhifu: Sentensi, Matumizi ya Wewe na Nyinyi, Matamshi Bora: Sauti /p/, /f/, /v/, Kusoma kwa Ufasaha: Sauti /p/, /f/, /v/, Hati Nadhifu: Herufi Kubwa, Umoja na Wingi wa Vifungu, Maneno ya Heshima na Adabu, Lishe Bora: Kusoma kwa Ufahamu: Kifungu, Mpangilio wa Herufi Ndogo, Matumizi ya Huyo na Hao, Matamshi Bora: Sauti /ch/ na /dh/, Kusoma kwa Ufasaha: Sauti /ch/ na /dh/, Nafasi katika Maandishi, Umoja na Wingi: Vifungu vya maneno, Ufahamu wa Kusikiliza Hadithi, Mnyama Nimpendaye: Kusoma kwa Ufahamu: Kifungu, Uakifishi: Matumizi ya Kiulizi, Matumizi ya -ako na -enu, Matamshi Bora: Sauti /ny/ na /ng/, Kusoma kwa Ufasaha: Sauti /ny/ na /ng/, Tahajia: Imla, Sauti /ny/ na /ng/, Matumizi ya -refu, -kubwa na -tamu, Maagizo ya Hatua Mbili, Sebuleni: Kusoma kwa Ufahamu: Kifungu, Uhariri: Vipengele katika Uhariri, Ukanusho wa nafsi ya pili, umoja na wingi, Matamshi Bora: Sauti /sh/ na /th/, Kusoma kwa Ufasaha: Sauti /sh/ na /th/, Tahajia, Matumizi ya huu na hii, Mazungumzo ya Papo kwa Hapo, Hospitalini: Kusoma kwa Ufahamu: Kifungu, Kuandika Kifungu, Matumizi ya Vizuri na Vibaya, Polepole na Haraka, Matamshi Bora: Alfabeti ya Kiswahili, Kusoma kwa Ufasaha: Kifungu, Kuandika Maneno na Sentensi and Vinyume vya Vitendo. Each topic has what the learner will learn, the key words, short clear notes with worked examples, questions to try and a topic test, with the answers at the back. Comes as a print-ready PDF. The notes are written in Kiswahili.

Preview — Page 1

KSh 150.00

Buy Now
Back to CBC/CBE Resources
  • Pay with M-Pesa on your phone
  • Download as soon as payment is confirmed
  • CBC-aligned for Grade 2
WhatsApp us